clicktomart.com

0
2154

குறைந்த விலையில் மளிகைப் பொருட்கள், அழகுசாதனப் பொருட்கள் மற்றும் நாளாந்த பாவனைப் பொருட்கள் இப்பொழுது clicktomart.com இல். மட்டக்களப்பு நகரம் முழுவதும் வீடு வரை வந்து தரும் இலவச விநியோகம் எங்களிடமிருந்து. இப்பொழுதே ஓடர் செய்து உங்கள் விருப்பப் பொருட்களை பெற்றிடுங்கள். O76 266 0 466 / 077 28 58 198 என்ற இலக்கத்திற்கு அழைத்து அல்லது
www.clicktomart.com இல் ஒன்லைன் மூலம் ஓடர் செய்யலாம்.

WhatsApp Group இல் இணைய – https://chat.whatsapp.com/BW8U1qqIOioI2HpRPLJkU9

கீழே உள்ள லிங் மூலம் இலகுவாக அப்பொருட்களை வாங்க அல்லது பார்க்க முடியும்.

For Groceries – http://clicktomart.com/product-category/food-grocery/

Arpico Tinned fish – http://clicktomart.com/pr…/arpico-mackerel-tinned-fish-425g/

Arpico Tea (200g) – http://clicktomart.com/product/arpico-pada-mata-kahata-200g/

Arpico Soya Meat (90g) – http://clicktomart.com/product/arpico-soyameat-90g/

Arpico noodles (400g) – http://clicktomart.com/product/arpico-noodles-400g/

Demo Sanitizer Refills – http://clicktomart.com/pr…/deo-sanitizer-refill-3000-sprays/

Deo Sanitizer – http://clicktomart.com/…/automatic-air-freshner-dispensers…/

Bioion Urinal Pad – http://clicktomart.com/product/bioion-urinal-pad/

Kingston 16 GB Micro SD card (Lifetime Warranty) – http://clicktomart.com/p…/kingston-16gb-microsd-memory-card/

Kingston 32 GB Micro SD card (Lifetime Warranty) – http://clicktomart.com/p…/kingston-32gb-microsd-memory-card/

Kingston 64 GB Micro SD card (Lifetime Warranty) – http://clicktomart.com/p…/kingston-64gb-microsd-memory-card/

Whitening Body Lotion – http://clicktomart.com/product/whitening-body-lotion/

Whitening Cream – http://clicktomart.com/product/whitening-cream/

Perfume – http://clicktomart.com/product/perfume/

Yoga Pant – http://clicktomart.com/product/yoga-pant/

Salt – 1kg – http://clicktomart.com/product/puttalam-sansthana-iddated-edible-common-salt-1-kg/

Anchor 1kg – http://clicktomart.com/product/anchor-full-cream-milk-powder-1kg-2/

Surf Excel 1kg – http://clicktomart.com/product/surf-excel-laundry-detergent-powder-with-aloe-vera-1kg/

Lux Soap 100g – http://clicktomart.com/product/new-lux-soft-touch-soap-100g/

5 5 வாக்குகள்
இதை மதிப்பிடுங்கள்
இங்கே பதிவு செய்க
என் கருத்துக்கு
0 கருத்துரைகள்
இன்லைன் பின்னூட்டங்கள்
எல்லா கருத்துகளையும் காண்க